/രാജ്യത്തെ വ്യവസായികളുമായുള്ളപ്രധാനമന്ത്രി മോദിയുടെ ടെലികോണ്‍ഫറന്‍സില്‍ ടി എസ് കല്യാണരാമനും

രാജ്യത്തെ വ്യവസായികളുമായുള്ളപ്രധാനമന്ത്രി മോദിയുടെ ടെലികോണ്‍ഫറന്‍സില്‍ ടി എസ് കല്യാണരാമനും

കൊച്ചി: കൊറോണവൈറസ് ബാധയുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് ഇന്ത്യന്‍ വ്യവസായലോകത്തിന്‍റെ ആശങ്കകള്‍ അറിയുന്നതിനായി പ്രധാനമന്ത്രി നരേന്ദ്ര മോദിരാജ്യത്തെ പ്രധാന വ്യവസായികളുമായി നടത്തിയടെലികോണ്‍ഫറന്‍സില്‍ കല്യാണ്‍ ജൂവലേഴ്സ്ചെയര്‍മാനും മാനേജിംഗ് ഡയറക്ടറുമായ ടി.എസ്. കല്യാണരാമന്‍ പങ്കെടുത്തു. ടാറ്റസണ്‍സ് ചെയര്‍മാന്‍ എന്‍ ചന്ദ്രശേഖരന്‍, സിഐഐ പ്രസിഡന്‍റുംകിര്‍ലോസ്ക്കര്‍സിസ്റ്റംസ്ചെയര്‍മാനുമായവിക്രംകിര്‍ലോസ്ക്കര്‍, മേദാന്ത ചെയര്‍മാന്‍ ഡോ നരേഷ് ട്രഹാന്‍, ടിവിഎസ് ഗ്രൂപ്പ് ചെയര്‍മാന്‍ വേണു ശ്രീനിവാസന്‍, പിരമല്‍ ഗ്രൂപ്പ് ചെയര്‍മാന്‍ അജയ് പിരമല്‍തുടങ്ങി 160 വ്യവസായികളാണ് ഒരു മണിക്കൂര്‍ നീണ്ടുനിന്ന ടെലികോണ്‍ഫറന്‍സിലൂടെ പ്രധാനമന്ത്രിയുമായി സംവദിച്ചത്.
രാജ്യത്തെ പ്രധാന വ്യവസായികള്‍ക്കൊപ്പം പ്രധാനമന്ത്രിയുമായി സംവദിക്കാനായത്വലിയഅംഗീകാരമായികാണുന്നുവെന്ന് കല്യാണ്‍ ജൂവലേഴ്സ്ചെയര്‍മാനും മാനേജിംഗ് ഡയറക്ടറുമായ ടി.എസ്. കല്യാണരാമന്‍ പറഞ്ഞു. ഇപ്പോഴത്തെ വിഷമഘട്ടംഅതിജീവിക്കുവാന്‍ ഗവണ്‍മെന്‍റ് നടത്തുന്ന ശ്രമങ്ങളെ അഭിനന്ദിക്കുവാനും റീട്ടെയില്‍മേഖലയുടെ നിര്‍ദ്ദേശങ്ങള്‍ പ്രധാനമന്ത്രിക്ക് മുന്‍പില്‍സമര്‍പ്പിക്കുവാനും ഈ അവസരത്തിലൂടെകഴിഞ്ഞുഎന്നുംഅദ്ദേഹംകൂട്ടിച്ചേര്‍ത്തു.